Starfsmenn

  • Guðjón Rúnarsson

    framkvæmdastjóri gudjon@kjarnavorur.is 892-1108
  • Arnald Már Steindórsson

    gjaldkeri arnald@kjarnavorur.is
  • Guðrún Sigríður Vilhjálmsdóttir

    innkaupafulltrúi gudrun@kjarnavorur.is 891 9084
  • Ragnhildur Scheving

    bókari/mannauður ragnhildur@kjarnavorur.is
  • Gunnar Gíslason

    innkaup/sala gunnar@kjarnavorur.is 821-2648
  • Inga Hrönn Sch Stefánsdóttir

    sölufulltrúi verslana inga@kjarnavorur.is 663-1510
  • Sunna Björg Skarphéðinsdóttir

    gæðastjóri sunna@kjarnavorur.is
  • Kristján Ómar Magnússon

    lagerstjóri kristjan@kjarnavorur.is
  • Michal Mucus

    lager
  • Ingvar Óli Sigtryggsson

    lager
  • Ólafur Gunnar Þorsteinsson

    lager
  • Hafsteinn Pálmi Kjartansson

    bílstjóri
  • Haraldur Björnsson

    bílstjóri
  • Sigtryggur Björn Hreinsson

    sviðsstjóri framleiðslu sigtryggur@kjarnavorur.is 897-2927
  • Ágúst E. Þorvaldsson

    framleiðslustjóri – smjörlíki
  • Þorsteinn Sigurðsson

    framleiðslustjóri – sultur og grautar
  • Davíð M. Þorsteinsson

    framleiðslustjóri - majónes
  • Gylfi Þór Jónasson

    framleiðsla -sultur og grautar
  • Björn Valur Ellertsson

    framleiðsla -sultur og grautar
  • Óskar Sveinsson

    framleiðsla – sósudeild
  • Hanna Gryczkowska

    framleiðsla - sósudeild
  • Dorota Mucus

    framleiðsla – sósudeild
  • Darius Adam Malinowski

    framleiðsla – sósudeild
  • Guadalupe Belen Orellana

    framleiðsla – sósudeild
  • Cristina Riveria Eyo

    framleiðsla – sósudeild
  • Berglind Þorleifsdóttir

    framleiðsla
  • Alim Ahmadov

    framleiðsla
  • Svitlana Diadenys

    framleiðsla
  • Kevin Junior Villareal De Alba

    framleiðsla
  • Wiktoria Dolegiewicz

    framleiðsla
  • Anita Traczyk

    framleiðsla
  • Marcin Piotrowski

    framleiðsla

Innbak hf.

Innbak hf. stofnað 1989, sérhæfir sig í innflutningi á umbúðum, hráefnum og öðrum vörum fyrir bakaraiðnaðinn. Fyrirtækið er í 59% eigu Kjarnavara hf og fer starfsemin fram í húsakynnum Kjarnavara hf. að Miðhrauni 16.